Daidaitaccen Aluminum Punching Na Musamman Mai Bayar

Punching hanya ce mai sauri da tsada don ƙirƙirar ramukan diamita daban-daban a cikin ma'aunin aluminum. Ƙarfin kayan aikin mu na bespoke yana taimaka mana ba da mafita na al'ada mai araha.

Menene naushi?
Punching sabis ne na injuna da ake amfani da shi don ƙirƙirar ramuka ko ramuka a cikin bayanan martaba na aluminum. Ana sanya bayanan martaba a cikin latsa wutar lantarki kuma ana motsa su tare da gatura X da Y bisa ga bayanan da aka shigar, a sanya su a ƙarƙashin ragon naushin na'ura, wanda daga nan sai ya huda rami ko nau'i mai ɓarna.
Za mu iya buga sassa masu sauƙi kamar su da'ira da murabba'ai. Hakanan zamu iya amfani da kayan aiki na bespoke, da/ko haɗe-haɗe na hits guda ɗaya da maɗaukakiyar geometries, don ƙirƙirar siffofi na musamman ko daidaitawa.

Menene ake amfani da naushi?
Mai sauri, maimaituwa kuma mai rahusa fiye da hakowa, ana amfani da naushi ko'ina a cikin nau'ikan masana'antu daban-daban. Wasu aikace-aikace na yau da kullun sun haɗa da:
Shirye-shiryen abubuwan da suka faru
Na'urorin haɗi na abin hawa na kasuwanci
Matakan hawa
Marquees
Hanyoyi na wucin gadi
Matakai da stairnosing

Amfanin Aluminum Perforated
Abokan muhali: Aluminum zanen gado ana iya sake yin amfani da su kuma suna da tsawon rayuwa. A haƙiƙanin gaskiya, yawancin fakitin aluminium masu rarrafe sun fito ne daga kayan da aka sake fa'ida. Bugu da kari, aluminium mai ratsa jiki yana buƙatar ƙarancin kayan don samar da shi saboda ramukansa.
Ingantacciyar Makamashi: Facade na aluminum yana ba da damar iko mafi girma akan hasken wuta da samun iska na gini fiye da gilashin. Mutum na iya rage farashin makamashi ta hanyar amfani da aluminum don nuna wasu zafi da rana ke haifarwa. Ƙarfin aluminium mai raɗaɗi don nuna zafin rana yana da fa'ida mai mahimmanci ga tsarin HVAC saboda suna cinye ƙarancin kuzari lokacin da ba lallai ne su yi aiki tuƙuru don kiyaye yanayin zafi ba. A sakamakon haka, perforated aluminum shine mafi kyawun abu don sarrafa zafin jiki fiye da filastik. Bugu da ƙari, yayin da kayan da aka ratsa ke ba da damar hasken halitta ya shiga cikin tsarin, ana buƙatar ƙarancin hasken wucin gadi na ciki, yana rage yawan kuzarin ginin. A ƙarshe, an nuna cewa mafi girman kariyar hasken rana da samun iska na iya rage kuɗaɗen kula da ginin ta hanyar ba da damar mafi kyawun canja wurin zafi a cikin gini.
Keɓantawa: Filayen aluminium masu ɓarna suna haifar da ruɗi na kaɗaici ba tare da sanya sarari ya zama matsi ba. Sassan wurin aiki galibi suna rufewa kuma a keɓe su ta bangon da aka rufe. A matsayin madadin, za a iya raba wurin aiki tare da fale-falen aluminium masu rarrafe yayin kiyaye samun iska da kallo. Bugu da kari, bangarorin suna yin tunani da kuma shayar da surutu na yau da kullun da kararraki, yana haifar da yanayi mai annashuwa da rashin damuwa.
Danne sauti: Ɗaya daga cikin fa'idodin fa'idodin aluminium mai ban mamaki shine ikonsa na kashe sautuna. Ana tarwatsewar hayaniyar da ba'a so kuma tana raguwa ta fashe-fashe. Wannan fasalin ya dace da wuraren aiki inda ƙarar ƙararrawa, ƙarar damuwa na iya zama mai jan hankali da rashin jin daɗi. Bugu da kari, ana iya amfani da fale-falen fale-falen aluminum a ciki da waje don tarwatsa raƙuman sauti.


Cikakken Bayani

Tags samfurin


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana